สวัสดีค่ะ วันนี้อัพเดตข้อมูลกันเยอะเลยทีเดียวค่ะ สำหรับข่าวนี้จะเป็นคิวของRagnarok Online 2 :Legend Of The Secondหลังจากที่ครั้งก่อนเราอัพเดตเรื่องหน้าเว๊บไซค์ที่เปิดลูกเล่นสามารถเข้าไปเยี่ยมชมภายในเว๊บไซค์แล้ว ยังมีข้อมูลของอาชีพ Class 2ที่ปล่อยออกมาให้ชมกันอีกด้วยค่ะแต่วันนี้ถือว่าเป็นสิ่งที่เพื่อนๆรอคอยแน่นอนนั้นคือภาพภายในเกมออกมาให้ชมกันแล้วค่ะซึ่งเราจะได้เห็นบรรยากาศภายในเกมไม่ว่าจะเป็นทั้งมอนเตอร์ที่คุ้นตาแล้วก็หน้าตาของตัวละครภายในเกมค่ะจะน่ารักขนาดไหนต้องติดตามชมกันเลย
"หน้าตาและชุดของตัวละครที่เราเล่นค่ะดูดีกว่าในเวอร์ชั่นเดิมเยอะ! เลย"
"ฉากต่อสู้ภายในเกมค่ะ แหมมอนเตอร์ตัวเดิมๆตัวใหญ่ขึ้นเยอะเลยแหะ!"