![](http://www.itupload.com/images/568_1097547.jpg)
หลังจากที่แฟนๆ
เกมเมอร์ขาแดนซ์นั่งตบแข้งตบขาเพราะไม่มีเกมเต้นอะไรที่ทำให้ขาแดนซ์ได้เต้นมันกระจายล่าสุด
ข่าวอัพเดตมาแล้วค่ะสำหรับเกมเต้นระดับภาพเมพๆอย่าง
Nurien หรือในชื่อเก่า
"MStar" ที่ใช้
Unreal Engine 3ในการพัฒนาตัวเกมทั้งหมดค่ะซึ่งตอนนี้ก็ได้เปิดเซอร์เวอร์จีนเป็นที่เรียบร้อยแล้วค่ะและที่สำคัญอยู่ในช่วง
CBTมาได้พักใหญ่แล้ว
โดยการ CBTจะสิ้นสุดในวันที่ 7 ตุลาคมที่จะถึงนี้ค่ะ และจะเข้าสู่ในช่วง OBTในราวๆปลายเดือนตุลาคมค่ะสำหรับแฟนๆขาแดนซ์ทั้งหลายก็เตรียมตัวก็แล้วกันค่ะก่อนจากกันนัทก็นำคลิป VDO เกมเพลย์จากเซอร์เวอร์จีนมาฝากเพื่อนๆกันค่ะ เรียกว่าอัด VDO เองให้แฟนๆ
Playinterได้ชมกันค่ะ สำหรับเพื่อนๆคนไหนสนใจอยากไปเยี่ยมชมเว๊บไซค์ของ Nurienสามารถไปดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี่ค่ะ
http://www.mstarchina.com/PS.และอีกไม่นานนี้ทาง
Playinterของเราเองจะเปิดเว๊บไซค์ในส่วนชองเกม
Nurien หรือ
MStar ให้แฟนคลับได้พูดคุยกันค่ะสำหรับวันนี้นัทเองคงต้องลาไปก่อนนะคะ ฝันดีทุกท่านค่ะ
![](http://www.itupload.com/images/656_1097549.jpg)
![](http://www.itupload.com/images/601_1097548.jpg)