![](http://www.itupload.com/images/117_01_1_.jpg)
หลังจากที่ครั้งก่อน
NexonNA ได้มีการเปิด
CBT สำหรับ
เกมVindictusหรือที่เรารู้จักกันในอีกชื่อ
"Mabinogi:Heroes"ให้แฟนๆได้สัมผัสกัน ครั้งนี้เป็นคิวการเปิด
Early Access to Open Betaให้แฟนๆได้สัมผัสกันอีกด้วยค่ะแถมสามารถให้เพื่อนๆชวนเพื่อนชี้มาเล่นเพิ่มได้อีก 2 คนด้วยค่ะ แหมมมอะไรจะใจดีปานนั้น! สำหร้บเพื่อนๆคนไหนที่สนใจสามารถเข้าไปได้ที่
http://vindictus.nexon.netวิธีการขอคีย์ให้เพื่อนๆล๊อคอินในเว๊บก่อนค่ะ หลังจากนั้นมาเข้าที่
http://vindictus.nexon.net/Key/AccessInfo.aspxจากนั้นนำคีย์ที่ได้มาใส่ในช่องแรกค่ะ และช่องสองคืออีเมล์ของเราจากนั้นเราจะได้คีย์มาทางอีเมล์เพิ่ม 2 คีย์เพื่อให้เราไปแจกเพื่อนอีก2 คนและเพื่อนๆที่ยืนยันก็จะได้คีย์เหมือนกันเป็นจดหมายลูกโซ่
สำหรับ เพื่อนๆคนไหนอยากเล่นก็อย่าลืมวันที่15 กันยายนนี้ในการเปิด Early Access to Open Betaการเทสระบบก่อนเข้าสู่โอเพทเบต้าค่ะ แต่ก็มีข่าวร้ายนิดหน่อยเกมในเครือของNexon NA บล๊อค IP ต่างประเทศถ้าเพื่อนๆที่อยากเล่นจำเป็นต้องใช้ VPN เท่านั้นค่ะ!แล้วพบกันในวันที่ 15 นะคะ บะบุยๆ ไปลุ้นและแจกคีย์ให้เพื่อนๆก่อนค่ะแล้วพบกันนะคะ
สามารถดาวโหลดตัวเกม Vindictusได้ที่นี่ค่ะ คลิ๊กที่นี่ค่ะ![](http://www.itupload.com/images/980_02.jpg)
![](http://www.itupload.com/images/545_03.jpg)
![](http://www.itupload.com/images/489_04.jpg)
![](http://www.itupload.com/images/659_05.jpg)
![](http://www.itupload.com/images/470_06.jpg)
![](http://www.itupload.com/images/155_07.jpg)
![](http://www.itupload.com/images/708_08.jpg)
![](http://www.itupload.com/images/949_09.jpg)